தொடர்ந்து 3 நாட்கள் காய்ச்சல் என்றால் கொரோனாவின் அறிகுறிகளா ?

COVID-19 வைரஸால் பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளின் தரவு வேகமாக அதிகரித்து வருகிறது. இந்த வைரஸைத் தோற்கடிக்க, உலகம் முழுவதும் ஒரு போரில் அடிபணிந்து வருகிறது. இருப்பினும், நம்பகமான தோல்விகள் இதுவரை கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. அதேசமயம், COVID-19 என்ற தலைப்பில் பல ஆராய்ச்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன, இதில் COVID-19 ஐ எவ்வாறு தவிர்ப்பது என்பதற்கு சிறப்பு முக்கியத்துவம் அளிக்கப்படுகிறது. இந்த செயல்பாட்டில் ஒரு ஆராய்ச்சி COVID-19 இன் அறிகுறிகள் முறையான மற்றும் கட்டமாக தோன்றும் என்று தெரிய வந்துள்ளது. இதே ஆராய்ச்சி தென் கலிபோர்னியா பல்கலைக்கழகமும் செய்தது.
tamilnadu corona - updatenews360
ஆரம்பகால காய்ச்சல் அறிகுறிகள் கொரோனா நோயாளிகளில் காணப்படுகின்றன என்று ஆராய்ச்சி காட்டுகிறது. காய்ச்சல் உள்ளிட்ட பிற அறிகுறிகள் காலப்போக்கில் தொடர்ந்து உருவாகின்றன. இதற்காக, தென் கலிபோர்னியா பல்கலைக்கழக ஆராய்ச்சியாளர்கள் சீனாவில் கொரோனா நோயால் பாதிக்கப்பட்ட 55,000 நோயாளிகளின் சுகாதார அறிக்கையை ஆய்வு செய்தனர். இந்த நோயாளிகள் உலக சுகாதார அமைப்பின் எண்ணிக்கையால் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர். அதே ஆராய்ச்சியாளர்கள் டிசம்பர் மற்றும் ஜனவரி மாதங்களில் பதிவான 1100 கொரோனா வழக்குகளையும் தீவிரமாக ஆய்வு செய்தனர். அதேசமயம் வட அமெரிக்கா மற்றும் ஐரோப்பாவில் பதிவு செய்யப்பட்ட 2000 க்கும் மேற்பட்ட இன்ஃப்ளூயன்ஸா வழக்குகளிலிருந்தும் இந்த புள்ளிவிவரங்கள் எதிர்பார்க்கப்பட்டன. இந்த ஆய்வில் பெரும்பாலான நோயாளிகளுக்கு பாதிக்கப்பட்ட நோயாளிகளுக்கு ஆரம்பகால காய்ச்சல் அறிகுறிகள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.
கொரோனாவின் முதல் அறிகுறிகள் காய்ச்சல் என்று கூறப்படும் உண்மைகளை ஆராய்ச்சியாளர்கள் மறுத்துள்ளனர். இந்த ஆராய்ச்சி அறிக்கையில், WHO தரவைப் பார்த்தால், காய்ச்சலின் அறிகுறிகள் மிகவும் பொதுவானவை என்று கண்டறியப்பட்டுள்ளது. ஜூன் மாதத்தில் 55,924 ஆய்வகங்களில் 87.9 சதவீத வழக்குகளில் காய்ச்சல் அறிகுறிகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன. மாறிவரும் பருவத்தில் ஏற்படும் காய்ச்சல் முதலில் சளி-இருமலை ஏற்படுத்துகிறது என்றும் ஆராய்ச்சி கண்டறிந்துள்ளது.
மற்றவர்களுக்கு அனுப்ப:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!