இன்று விற்பனைக்கு வருகிறது போகோ X3! விலை, விவரக்குறிப்புகள் மற்றும் விவரங்கள்

போகோ X3 இன்று விற்பனைக்கு வருகிறது. போகோவின் இந்த சமீபத்திய பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்போன் பிளிப்கார்ட்டில் தளத்தில் ஆன்லைனில் கிடைக்கும். விற்பனை 12 PM IST மணியளவில் தொடங்குகிறது.
போகோ கடந்த மாதம் இந்தியாவில் போகோ X3 ஐ அறிமுகப்படுத்தியது. ஸ்மார்ட்போன் 6 ஜிபி + 64 ஜிபி, 6 ஜிபி + 128 ஜிபி, மற்றும் 8 ஜிபி + 128 ஜிபி ஆகிய மூன்று வகைகளில் வருகிறது. மாடல்களின் விலை முறையே ரூ.16,999, ரூ.18,499 மற்றும் ரூ.19,999 ஆகும்.
போகோ X3 விவரக்குறிப்புகள், அம்சங்கள்
போகோ X3 6.67 இன்ச் டிஸ்ப்ளே 2340×1080 பிக்சல்கள் தீர்மானம் மற்றும் கார்னிங் கொரில்லா கிளாஸ் 5 பாதுகாப்பு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் ஆண்ட்ராய்டு 10 அடிப்படையிலான MIUI 12 இயக்க முறைமையில் இயங்குகிறது.
ஸ்மார்ட்போனில் AI குவாட்-கேமரா அமைப்பு உள்ளது. இந்த அமைப்பில் 64 மெகாபிக்சல் முதன்மை சென்சார், 13 மெகாபிக்சல் அகல-கோண சென்சார், 2 மெகாபிக்சல் மேக்ரோ சென்சார் மற்றும் 2 மெகாபிக்சல் ஆழம் சென்சார் உள்ளன. தொலைபேசி முன்பக்கத்தில் 20 மெகாபிக்சல் இன்-ஸ்கிரீன் செல்பி கேமராவுடன் வருகிறது.
செயல்திறனுக்காக, குவால்காமின் புதிய ஸ்னாப்டிராகன் 732G செயலியை போகோ X3 நம்பியுள்ளது. சிப்செட் நடுத்தர அடுக்கு தொலைபேசிகளில் சிறந்த மொபைல் கேமிங் அனுபவத்தை வழங்கும் என்று கூறப்படுகிறது. ஸ்மார்ட்போனில் 6000mAh பேட்டரி உள்ளது, இது 33W வேகமான சார்ஜிங்கிற்கான ஆதரவுடன் உள்ளது.
போகோ X3 இன் பிற அம்சங்கள் பக்கவாட்டில் பொருத்தப்பட்ட கைரேகை சென்சார் மற்றும் AI ஃபேஸ் அன்லாக், மற்றும் P2i ஸ்பிளாஸ் மற்றும் தூசி-எதிர்ப்பு பூச்சு ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது.
போகோ X3 ஷேடோ கிரே மற்றும் கோபால்ட் ப்ளூ வண்ண விருப்பங்களில் வருகிறது.
மற்றவர்களுக்கு அனுப்ப:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!