“நம்பிக்கையின் சின்னம்”..! வைரலான மருத்துவரின் முககவசத்தை இழுக்கும் புதிதாக பிறந்த குழந்தையின் புகைப்படம்..!

கொரோனா வைரஸின் மிருகத்தனமான நகங்கள் நம் வாழ்வில் மகிழ்ச்சியையும் நேர்மறையையும் ஆழமாக வீழ்த்தியதால் 2020’ஆம் ஆண்டு நம் வாழ்க்கையை முற்றிலுமாக மாற்றிவிட்டது. கொரோனா கவலை, பயம் மற்றும் இருண்ட எண்ணங்களின் வலையில் நம்மைத் தள்ளியுள்ளது.
தொற்றுநோய்க்கு மத்தியில், நாம் விரும்புவது நம்பிக்கையின் மங்கலான மற்றும் முககவசங்களை நீக்கி நம் பழைய வாழ்க்கைக்குத் திரும்புவதற்கான ஒரு நிலையான விருப்பம் தான். இந்நிலையில் இணையத்தில் புதிதாகப் பிறந்த குழந்தையின் ஒரு சமீபத்திய புகைப்படம் நம்பிக்கையையும் நேர்மறையையும் பரப்பும் இதயங்களை வென்றது. ஒரு மருத்துவமனையில் எடுக்கப்பட்ட குழந்தையின் படம் வைரலாகி நம்பிக்கையின் சின்னமாக மாறியுள்ளது.
புகைப்படத்தில், புதிதாகப் பிறந்த குழந்தை, தன்னை கையில் வைத்திருக்கும் மருத்துவரின் அறுவை சிகிச்சை முககவசத்தை இழுக்க முயற்சிப்பதைக் காணலாம். இந்த புகைப்படம் அக்டோபர் 5’ஆம் தேதி இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிடப்பட்டது மற்றும் படம் எடுக்கப்படுவதற்கு சில நிமிடங்களுக்கு முன்பு தான் குழந்தை பிறந்துள்ளது.
இந்த புகைப்படம் ஒரு பிரகாசமான அறிகுறியாக விளக்கப்பட்டுள்ளது. அப்போது உலகம் முககவசத்தை அகற்றும். மேலும் அனைவரும் தங்கள் சாதாரண முககவசம் இல்லாத வாழ்க்கைக்கு திரும்ப முடியும். குழந்தை உலகில் முதல் சுவாசத்தை எடுத்தபோது, அதன் இடது கை மருத்துவரின் முககவசத்தைப் பிடித்துக் கொண்டது. ஒரு புதிதாகப் பிறந்த குழந்தை தொற்றுநோயைக் குறிக்கும் அளவுக்கு நெருங்கி வந்த ஒன்றை எடுத்துச் செல்கிறது.
ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸைச் சேர்ந்த மகளிர் மருத்துவ நிபுணர் டாக்டர் சமர் செயிப், புதிதாகப் பிறந்த குழந்தையை அவரது புன்னகை முகத்திலிருந்து முககவசத்தை இழுக்கும் படத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார்.

டாக்டர் செயிப் இந்த படத்திற்கு, “நாம் அனைவரும் விரும்புகிறோம் (அ) அடையாளமாக மாறிப்போன முககவசத்தை விரைவில் கழற்றப் போகிறோம் (?)”  என தலைப்பு வைத்துள்ளார். இந்த படம் வைரலாகியதோடு 35 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்ட லைக்குகளைப் பெற்றுள்ளது.
பலர் அதை நம்பிக்கையின் சின்னம் என்று பெயரிட்டதால் புகைப்படம் வைரலாகியுள்ளது. மற்றவர்கள் இது இந்த ஆண்டின் சிறந்த புகைப்படமாக இருக்க வேண்டும் என்று கூறியுள்ளனர்.
மற்றவர்களுக்கு அனுப்ப:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!