ஆத்தூர் திமுக வேட்பாளர் ஜீவா ஸ்டாலின் அதிரடி மாற்றம் : கு. சின்னதுரை போட்டியிடுவார் என அறிவிப்பு

சேலம் ஆத்தூர் தொகுதிக்கான திமுக வேட்பாளர் ஜீவா ஸ்டாலினை அதிரடியாக மாற்றம் செய்து அக்கட்சியின் தலைமை அறிவித்துள்ளது.
தமிழக சட்டப்பேரவை தேர்தலில் காங்கிரஸ், கம்யூனிஸ்ட், விடுதலை சிறுத்தைகள், மதிமுக உள்ளிட்ட பல்வேறு கட்சிகளுடன் கூட்டணி அமைத்து திமுக போட்டியிடுகிறது. இந்தக் கூட்டணி கட்சிகளுக்கு 61 தொகுதிகளை ஒதுக்கிய திமுக, 173 தொகுதிகளில் போட்டியிடுகிறது. தங்களது கட்சியின் வேட்பாளர்களை திமுக தலைவர் ஸ்டாலின் அண்மையில் வெளியிட்டார்.
 
 
அதில், சேலம் ஆத்தூர் தொகுதிக்கான திமுக வேட்பாளர் ஜீவா ஸ்டாலின் அதிரடியாக மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளார்.
இது தொடர்பாக திமுக தலைமை வெளியிட்டுள்ள அறிவிப்பில் கூறியிருப்பதாவது :- சேலம் கிழக்கு மாவட்டம் ஆத்தூர் (தனி) தொகுதியின் வேட்பாளராக ஜீவா ஸ்டாலின் பெயர் அறிவிக்கப்பட்டிருந்ததற்கு மாறாக, தற்போது கு. சின்னதுரை (82) ஆத்தூர் தனி தொகுதி திமுக வேட்பாளராக அறிவிக்கப்படுகிறார், எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
 
 
திமுக தலைமையில் இந்த அறிவிப்பு ஜீவா ஸ்டாலினின் ஆதரவாளர்களிடையே அதிருப்தியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
மற்றவர்களுக்கு அனுப்ப:
  • 1
    Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!