சாலையோர கடையில் டீ குடித்த அமைச்சர் செல்லூர் ராஜு : வாக்கு சேகரிப்பின் போது சுவாரஸ்யம்!!

மதுரை : ஜெயந்திபுரம் பகுதியில் பிரச்சாரத்தின்போது சாலையோர கடையில் அமைச்சர் செல்லூர் ராஜு டீ குடித்த சம்பவம் தொண்டர்கள் மத்தியில் வியப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
மதுரை மேற்கு தொகுதியில் போட்டியிடும் தமிழக கூட்டுறவுத்துறை அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ மதுரை ஜெய்ஹிந்த்புரம் பாரதியாரோடு பகுதியில் பிரச்சாரத்தில் ஈடுபட்டார். அப்போது அந்த பகுதியில் உள்ள சாலையோர டீக்கடையில் டீ குடித்துக் கொண்டிருந்த பொது மக்களிடம் வாக்கு சேகரித்த தொடங்கினார்.
 
 
மேலும் அங்கு டீ குடித்தபடி அப்படியே அவர் வாக்கு சேகரித்தது தொண்டர்கள் மத்தியிலும் வியப்பை ஏற்படுத்தியது. அதேபோன்று பிரச்சாரத்தின் போது பொதுமக்கள் வீடுகளுக்கு சென்று வாக்கு சேகரிப்பின் போது அவர்கள் வழங்கிய தேனீர் அருந்தினார்
மற்றவர்களுக்கு அனுப்ப:
  • 1
    Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!