ரூ.9,500 முதல் லாவா டேப்லெட்! மாணவர்களுக்கென அறிமுகம் செய்தது லாவா!

லாவா நிறுவனம் மாணவர்களை மையமாக கொண்ட மூன்று புதிய டேப்லெட்டுகளை அறிமுகம் செய்துள்ளது, அவை ஆன்லைன் கல்வி முறையை ஆதரிப்பதற்காக உருவாக்கப்பட்டுள்ளன. ரூ.9000 முதல் ரூ.15000 வரை இந்த டேப்லெட்டுகளுக்கு விலை நிர்ணயம் செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த டேப்லெட்டுகள்  பிளிப்கார்ட்டில் வாங்குவதற்கு பிரத்தியேகமாக கிடைக்கின்றன.
லாவா மேக்னம் XL
ரூ.15,499 விலையில், லாவா மேக்னம் XL 10.1 இன்ச் திரை அளவு மற்றும் ஹ்யூகல் 6100 எம்ஏஎச் பேட்டரியுடன் வருகிறது. திரையில் 390 நைட்ஸ் பிரகாசத்துடன் IPS LCD பேனல் உள்ளது. இது 2 MP முன் கேமரா மற்றும் 5 MP பின்புற கேமராவைக் கொண்டுள்ளது. டேப்லெட்டில் 32 ஜிபி இன்டெர்னல் ஸ்டோரேஜ் உள்ளது, இது 256 ஜிபி வரை மேலும் விரிவாக்கக்கூடியது. மீடியா டெக் 2 GHz குவாட் கோர் செயலி உடன் இயக்கப்படும் லாவா மேக்னம் XL டார்க் கிரே ஷேட் மற்றும் மெட்டாலிக் ஃபினிஷ் உடன் வருகிறது.
லாவா ஆரா
ரூ.12,999 விலையில், லாவா ஆரா 8 அங்குல திரை அளவு மற்றும் நீடித்து நிலைக்க 5100 mAh பேட்டரியுடன் வருகிறது. டேப்லெட்டில் 32 ஜிபி இன்டர்னல் ஸ்டோரேஜ் உள்ளது, இது 256 ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடியது, 8 MP பின்புற கேமரா மற்றும் 5 MP முன் கேமராவையும் கொண்டுள்ளது. லாவா ஆரா ஒரு மெட்டாலிக் ஃபினிஷ் மற்றும் மீடியா டெக் 2GHz குவாட் கோர் செயலியுடன் வருகிறது.
லாவா ஐவரி
ரூ .9,499 விலையிலான லாவா ஐவரி 7 இன்ச் திரை அளவுடன் வருகிறது. இந்த சிறிய சாதனம் பின்புறத்தில் ஒரு தனித்துவமான கடினமான ஹேர் பிரஷ் ஃபினிஷ் உடன் வருகிறது. 16 ஜிபி இன்டர்னல் ஸ்டோரேஜ் மற்றும் 256 ஜிபி வரை விரிவாக்கக்கூடிய திறன் கொண்ட இது பல்வேறு தரவுக் கோப்புகளை சேமிக்க ஒரு விருப்பத்தை வழங்குகிறது. டேப்லெட்டில் 5 MP முதன்மை கேமரா மற்றும் 2 MP செல்பி கேமரா உள்ளது.
மற்றவர்களுக்கு அனுப்ப:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!