கடத்திச் சென்ற சிஆர்பிஎப் வீரரை விடுவிக்க நிபந்தனை..! மத்திய அரசுக்கு கடிதம் எழுதிய மாவோயிஸ்ட்கள்..!

சத்தீஸ்கரில் கடந்த சனிக்கிழமை கொலைவெறித் தாக்குதலில் ஈடுபட்ட மாவோயிஸ்ட் அமைப்பினர் காணாமல் போன சிஆர்பிஎப் கோப்ரா படைப்பிரிவின் கமாண்டோ தங்களது காவலில் இருப்பதாக அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளதோடு, அரசுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்த விரும்புவதாகத் தெரிவித்துள்ளனர்
காணாமல் போன ஜவான் சிஆர்பிஎப்பின் உயரடுக்கு பிரிவான 210’வது கோப்ரா பட்டாலியனின் கான்ஸ்டபிள் ராகேஷ்வர் சிங் மன்ஹாஸ் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார். சுக்மாபீஜப்பூர் எல்லைக்கு அருகே மாவோயிஸ்ட் அமைப்பினருக்கும் பாதுகாப்புப் படையினருக்கும் இடையே, கடந்த ஏப்ரல் 3’ஆம் தேதி நடந்த துப்பாக்கிச் சண்டையின் பின்னர் அவர் காணாமல் போனார்.
இந்நிலையில் தடைசெய்யப்பட்ட மாவோயிஸ்ட் கம்யூனிஸ்ட் கட்சி வெளியிட்டுள்ள இரண்டு பக்க கடிதத்தில், அவர்கள் மத்திய அரசுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்த தயாராக இருப்பதாகக் கூறியுள்ளனர். மன்ஹாஸின் விடுதலைக்கு பேச்சுவார்த்தை நடத்த மத்தியஸ்தரை நியமிக்குமாறு அது அரசாங்கத்தை கேட்டுள்ளது.
ஒரு ஜவான் எங்கள் காவலில் உள்ளார். நாங்கள் அரசாங்கத்துடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்த தயாராக இருக்கிறோம். அவர்கள் மத்தியஸ்தர்களை அறிவிக்க வேண்டும். பின்னர் நாங்கள் சிறைப்பிடிக்கப்பட்ட ஜவானை விடுவிப்போம். போலீஸ் ஜவான்கள் எங்கள் எதிரிகள் அல்ல.” என்று அந்த கடிதத்தில் கூறப்பட்டுள்ளது.
மற்றவர்களுக்கு அனுப்ப:
  • 1
    Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!